♥ Modern Song ♥
ยินดีต้อนรับสู่ ♥️ Modern Song ♥️ นะครับ^^
ยินดีต้อนรับสู่ ♥️ Modern Song ♥️ นะครับ^^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอร์ดสำหรับผู้ที่ชื่นชอบในเพลงสากล

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ห้อง Download ??

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
nakamaru
Trained Singers
Trained Singers

ห้อง Download ?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ห้อง Download ??   ห้อง Download ?? Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 11:53 pm

อยากถามว่า ไม่มีห้องดาวโหลดเพลงหรือพวกเอ้มวีหรอค่ะ

เหนมีแต่เข้าไปอ่าน

จุดประสงค์ที่มาก็เพราะอยากดาวโหลดเป็นหลักอ่ะค่ะ

ช่วยตอบด้วยนะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Modern
Label Owner
Label Owner
Modern

ห้อง Download ?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ตอบคำถามนะครับ^^   ห้อง Download ?? Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 10:07 am

อืม เป็นรีเควสที่ดีมากๆเลยเดี๋ยวผมจะจัดสร้างฟอรั่มสำหรับดาวน์โหลดให้นะครับ^^

○•••••••••••••••••••••••••••••••••••••••○

ได้รับคำตอบแล้วขออนุญาตปิดกระทู้นะครับผม^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://modernsong.forumth.com

ห้อง Download ??
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1